top of page
kenya

Maasai Hive 2024

Nina furaha sana kushiriki mradi ambao utabadilisha maisha. Tunajua italeta mabadiliko makubwa na athari kubwa kwa maisha ya wanafunzi, walimu na jamii nzima ya Wamasai katika Shule ya Olepoipoi nchini Kenya.

 

Tangu tulipoanza programu yetu ya kufundisha, tumeona mabadiliko makubwa katika shule na jamii. Kutokana na uhitaji wa wanafunzi na familia zao, tuliamua kujenga darasa la chekechea na maktaba iliyozingatia utamaduni wa Kimasai. Tunaita "MASAI HIVE".

Tumeanzisha mradi wetu wa kujenga eneo hili lenye malengo mengi ili kuchukua watoto 50 ambao wataanza elimu ya utotoni, pamoja na maktaba inayozingatia utamaduni wa Kimasai ili kujifunza na kushiriki utamaduni wao na ulimwengu na kujifunza kuhusu tamaduni nyingine, na mikutano. kwa jamii ya Wamasai.

Nafasi hii itahamasisha kujifunza kuhusu ulimwengu, kuamsha mawazo yao na kuunganisha watoto wa utamaduni wa Kimasai na ulimwengu kupitia maadili.

 

Hebu fikiria nafasi ambapo watoto wanaweza kuongeza ujuzi wao wa utamaduni wa Kimasai, kujifunza kuhusu tamaduni nyingine na kuwa raia wa kiwango cha kimataifa kwa kuzingatia maadili ya Haki ya heshima, shukrani, huruma na upendo kwa majirani zao, bila kujali asili yao. na utamaduni.

4.png

"Mzinga wa Kimaasai" utaleta mabadiliko ya kielimu, utawapa watoto zana na maarifa ya kuchunguza ulimwengu nje ya upeo wa macho yao na kukuza udadisi wa kujifunza kuhusu wengine, na kuhamasisha kila mtu kuzungumza lugha ya kimataifa ya heshima na shukrani.

 

Tayari tumeanza ujenzi na tunapanga kuwasilisha Mzinga wa Kimasai Machi 8, 2024. Ili kukamilisha mradi huu, tumejiwekea lengo la kukusanya $25,000 USD. Kila mchango, bila kujali ni kiasi gani, utatuleta karibu na kufikia lengo letu.

3.png

JE, UNAWEZA KUSHIRIKIANA NA KUTUSAIDIA KUUNDA MZINGA WA MASAI?

gofundme (4).png

TUTAJUMUISHA NINI KATIKA MASÁI HIVE?

Hii ni orodha ya vipengele ambavyo tutajumuisha katika mradi huu:

 

  • Ujenzi wa nafasi ya kazi nyingi ya 120 m2, La Colmena Masai

  • Ufungaji wa umeme

  • Paneli 3 za jua

  • 3 skrini bapa

  • 3 kompyuta ndogo

  • Madawati 19 kwa shule ya chekechea

  • Viti 60 kwa wanafunzi

  • Viti 30 vya vyumba vya mikutano

  • Rafu na yaliyomo kwa maktaba

  • Vifaa vya kujifunzia kwa watoto wa chekechea

  • Nguo kwa watoto

 

Asante kwa michango yako.

Safari ya kwenda Kenya

Kwa ajili ya uzinduzi wa "Maasai Hive" tutasafiri kuanzia Machi 1 hadi 14, 2024.

Tutapaka rangi nafasi ya kazi nyingi, kusaidia kupanda na kuendeleza bustani, na kufanya shughuli na wanafunzi.

gofundme (5).png

Ukitaka kujua zaidi kuhusu safari hii na ujiunge nasi kama mtu wa kujitolea,

Pakua hati ya kusafiri:

bottom of page